พิธีรับเข็มลูกเสือบำเพ็ญประโยชน์
![S__54976536](https://www.ptv.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/06/S__54976536.jpg)
![S__54976538](https://www.ptv.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/06/S__54976538.jpg)
![S__54976539](https://www.ptv.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/06/S__54976539.jpg)
วันพุธที่ 28 มิถุนายน 2566
นายศิวรัตน์ พายุหะ ผู้อำนวยการโรงเรียนพระแท่นดงรังวิทยาคาร มอบหมายให้ นางสาวมนตรา ยังสบาย รองผู้อำนวยการโรงเรียนพระแท่นดงรังวิทยาคาร นำนักเรียนเข้าร่วม
นายศิวรัตน์ พายุหะ ผู้อำนวยการโรงเรียนพระแท่นดงรังวิทยาคาร มอบหมายให้ นางสาวมนตรา ยังสบาย รองผู้อำนวยการโรงเรียนพระแท่นดงรังวิทยาคาร นำนักเรียนเข้าร่วม
พิธีรับเข็มลูกเสือบำเพ็ญประโยชน์ ประจำปี 2565 สำนักงานลูกเสือแห่งชาติ
ณ หอประชุมโรงเรียนวิสุทธรังษี
Post Views: 312